TN001 - Bakin Karfe Atomatik Ramin Mota Wash Machine
1. CBK - TN001 Bakin Karfe tare da goge 9
2. Sigar daidaitawa
A'A. | Babban Siga | QTY |
1 | Firam ɗin Kayan aiki (Bakin Karfe) | 1 |
2 | Tsarin Gudanarwa | 1 |
3 | Tsarin Rarraba | 1 |
4 | Tsarin Kula da Gas | 1 |
5 | Saitin Wanke Side na Gaba | 2 |
6 | Rare Side Washer Saitin | 2 |
7 | Front Rocker Brush | 2 |
8 | Rare Rocker Brush | 2 |
9 | Nau'in Gabatarwa na Yanzu yana ɗaga bulo na kwance | 2 |
10 | Babban matsi na Swing Water Spray System | 2 |
11 | Tsaftace Tsaftataccen Ruwan Ruwa | 2 |
12 | Tsarin Tsarin Kakin Kaki | 2 |
13 | Bright Wax Spray System | 2 |
14 | Tsarin bushewar Rufin iska: Dagawa ko Kafaffen | Dagawa 4.0KW*2pcs Kafaffen 5.5KW*2pcs |
15 | Tsarin bushewar iska na Hagu
| Dagawa 4.0KW*1pcs Kafaffen 5.5KW*1pcs |
16 | Tsarin Bushewar Iska Dama
| Dagawa 4.0KW*1pcs Kafaffen 5.5KW*1pcs |
17 | Tsarin Jagorar Motoci | 1 |
18 | Tsarin Sadarwa | 1 |
19 | Tsarin Alamar Shigar Mota | 1 |
20 | Tsarin Nunin Fitar Mota | 1 |
21 | HMI | 1 |
22 | Tsare-tsare Mai Kula da Nisa | 1 |
23 | Keɓaɓɓen Tsarin Canji | 1 |
24 | Kasawar Mataki da Tsarin Kariya na Tsarin Mataki | 1 |
25 | Tsarin Juyawa Mita | 1 |
3. Ma'aunin Fasaha
Saukewa: CBK-TN001 | Tsarin rami |
Girman bayyanar kayan aiki | L10.3*W3.66*H3.0M |
Matsakaicin girman abin hawa | W2.0*H2.1M |
Girman wurin shigarwa | L12.3*W4.0*H3200M |
Ƙarfi | 380V 50HZ Uku 4-waya |
Bukatun Kebul | National misali jan karfe waya 3X10+1X6(mm2) |
Ƙarfin Shigarwa | 28 kw |
Bukatar Ruwa | 3 PPR diamita na bututu DN32 |
Bukatar Gas | Matsa lamba 0.6-0.8MPa/Trachea diamita 10mm2 |
Ikon wanke mota | 60-70 Mota/H |
Motar Wankewa | MPV/SUV |
Daidaitaccen Amfanin Ruwa | 120L / Mota |
Daidaitaccen Amfani da Wuta | 0.8-0.9KwH/Mota |
Chemical (Kumfa, Kakin zuma mai haske) | 0.5 Yuan/Saiti |
Lura
1. Garanti: 1 shekara;
2. Ba ya ƙunshi: Gilashin a ɓangarorin biyu na injin wankin mota da hujja.
4. Bayanin Samfura
CBK - Bakin Karfe Atomatik Tsarin Wanke Mota Tare da goge 9
Ka’idar wankin mota na na’urar wankin mota ita ce motar da za a wanke ta shiga cikin sarkar jagora, kuma sarkar na tuka motar ta shiga daga kofar na’urar wankin, sai a goge motar ta atomatik har sai alamar fitowar ta taso. don barin don kammala aikin wanke mota gaba ɗaya. (Kayan aiki ba ya motsawa, motar tana motsawa); Halayen wannan kayan aiki: dukkanin injin an yi shi da bakin karfe, yana da dorewa, ba tsatsa ba, kuma yana da karfin daidaitawa ga rukunin yanar gizon, dace da abokan ciniki tare da manyan kasuwancin wankin mota. Misali: gidajen mai daban-daban, manyan shagunan wankin mota da sauransu.
Amfani:
a.Barga da ingantaccen ƙira gabaɗaya
1. Yin amfani da tsarin sarrafawa ta atomatik mai hankali, aiki mai nisa, gano kuskure da ayyukan gyara matsala.
2. Overall frame tsarin: Bakin karfe, super m kuma ba m.
3. A overall tsarin rungumi dabi'ar firam nau'i (bakin karfe farantin lankwasawa, babu square karfe da profiles) tsarin, wanda yake shi ne sosai anti-lalata da kuma yana da barga tsarin.
4. Saitin wanki na gaba yana ɗaukar gogewar nau'in giciye na musamman na jiki don tsaftace jikin gaban mota cikin aminci kuma ba tare da matattu ba. Saitin wankin gefe da ba kasafai ba yi amfani da rungumar salon hannu na baya don tsaftace jiki da mara nauyi, gogewa sosai; Ana gyara goga na saman ta atomatik kuma a tsaftace shi lafiya kuma tare da siffar saman abin hawa. An sanye shi da saiti 4 na goge-goge, don goge mafi ƙazantattun wuraren abin hawa da tasoshin da ɓangarorin ƙafafun, goge goge da tsaftacewa sun fi tsabta.
5. Ruwan bututun ruwa mai matsa lamba: kafin a wanke abin hawa, yi amfani da famfo mai inganci mai inganci (don hana daskarewa a cikin hunturu), matsa lamba mai ƙarfi, wanke ƙasa ƙasa, yashi, ganye, da sauransu.
6. Tsarin fesa kumfa yana tabbatar da bazuwar tabo mai da sauran abubuwan da ba za a iya narkewa a jikin mota ba.
7. Na’urar fesa ruwan kakin zuma tana fesa jiki daidai gwargwado don tabbatar da cewa jikin ya yi haske da fenti bayan an wanke mota.
8. Kafaffen injin busasshen iska: Yin amfani da fasahar ci gaba, ƙirar gandun gandun iska na filastik, ingantaccen inganci, ingantaccen aiki, iska mai ƙarfi, kuma ba tsatsa ba. Dauke wukar iska: Kusa da jiki don bushewa iska, rage hayaniya da ceton kuzari, da haɓaka tasirin bushewar iska.
9. Tsarin jagorar nau'in tsaga yana da ayyuka masu zaman kansu don tabbatar da tsangwama.
10. Tsarin isar da haɗin kai yana da ƙarfi kuma mai dorewa.
b.Ingantacciyar haɗuwa da ayyuka masu tsabta da yawa
Ruwan ruwa mai ƙarfi ----- kumfa ----- wanke-wanke ----- wanke-wanke mai ƙarfi ----- fesa ruwan kakin zuma ----- bushewar iska
c.Ayyuka na musamman, ƙwarewar tsaftacewa mai ban mamaki
1. Daban-daban na tsaftacewa, gogewa da kyau sosai, lafiya kuma babu matattu, sakamako mai kyau na tsaftacewa.
2. Low kudin amfani da high-cost yi.
3. Yin amfani da allon taɓawa ko kula da nesa, kulawar ya fi daidai kuma mafi aminci.
4. Maballin mota guda ɗaya, aiki mai dacewa.
5. Kafaffen busa iska, sakamako mai kyau na bushewa, da aminci mafi girma; Dauke wukar iska: kusa da jiki don bushewar iska, rage hayaniya da ceton kuzari, da haɓaka tasirin bushewar iska.
6. Ajiye makamashi, kare muhalli, ƙananan ƙirar ƙira.
7. Kididdigar bayanai, kowane ma'aikaci da mai kula da shi zai iya lura da adadin wankin mota da jimillar adadin motocin da aka yi a ranar.
8. Tsarin sarrafawa ta atomatik mai hankali, aiki mai nisa, gano kuskure da ayyukan gyara matsala.
9. Nano-foam brush na iya wanke wankin mota 300,000.
Siffofin | Bayanai |
Girma | 9.5m×3.8m×3.44m |
Haɗa Range | 11.6m×3.8m |
Bukatun rukunin yanar gizon | 28mx5.8m |
Akwai girman don mota | 5.2x2.15x2.2m |
Akwai mota don wankewa | mota / jeep / koci a cikin kujeru 10 |
Lokacin Wanka | 1 rollover 1 mintuna 12 seconds |
Ƙarfin wankin mota | 45-50 motoci / awa |
Wutar lantarki | AC 380V 3 Matsayi 50Hz |
Jimlar iko | 34.82 |
Samar da Ruwa | DN25mm ruwa kwarara kudi≥200L/min |
Hawan iska | 0.75 ~ 0.9Mpa yawan kwararar iska≥0.6m^3/min |
amfani da ruwa/lantarki | 150L/mota,0.6kw/mota |
amfani da shamfu | 7ml/ mota |
amfani da kakin ruwa | 12 mi / mota |
Tallafin Siyasa:
FAQ:
1.'Chemicals' suna tsaftace motar da gaske. Dama?
Kada su zama kansu. Za ku ji wannan sau da yawa daga masana'antun da rashin ingantaccen aikace-aikacen matsa lamba kamar lebur fan fesa makamai waɗanda suka gaji da tsufa! Idan gaskiya ne, kawai za ku rufe motar tare da jiƙa kuma bayan lokacin zama, cire datti da datti tare da tiyon lambu! Ingatattun sinadarai, isassun ɗaukar hoto, madaidaicin zagayowar 'soaking' da matsananciyar matsa lamba/ tasiri mai ƙarfi ba za su iya rabuwa ba.
2.Me kuke nufi da 'nau'in hawan jini'?
A cewar 'ƙwararrun tsafta', kuna buƙatar abubuwa da yawa don tsaftacewa yadda ya kamata tare da matsa lamba tare da ingantattun sinadarai. 1) kusurwar digiri 45 zuwa saman ya fi kyau: Lokacin da kake wanke wutar lantarki, kuna tasiri saman a kusurwar da ke samar da ɗagawa da... a hanya guda. (duba 'Flat Fan Sprays Perpendicular'... clip) 3) Agitation: Sifili digiri juyawa (gitating) nozzles daidaitattun a kan injin mu wanda ke ba da tasiri mai ban mamaki a saman ba kamar 25 digiri lebur fan sprays. 4) Ƙarar: Ba za ku iya ƙirƙirar 'babban tasiri' tare da nozzles 1 gpm! Kuna buƙatar babban ƙarar ruwa a babban matsi mai tayar da hankali don buga saman yana ba da damar HIGH IMPACT. Ka tuna: 45 Degree kusurwa zuwa saman, Ƙarar, Momentum, Agitation da kuma ba shakka Babban Matsi sune maɓalli masu mahimmanci don tsaftacewa mai mahimmanci na kowane nau'i. Mun haɗa su duka!
3.Me yasa wankan mota ke amfani da mashinan ajiye motoci na filastik kamar yadda aka gani a hoton shafi na gida?
A al'adance, masu samarwa suna shigar da jagorar karfe L hannu. Muna tsammanin hannunmu na filastik L yana ba da tabbataccen jagora mai aminci ga abokan cinikin ku kuma tare da wanke wuta na lokaci-lokaci, za su yi kama da sababbi kuma ba za su iya tsatsa ba. L hannu kusan yana tabbatar da injin ku zai sami HIT, idan ya yi, ba zai cutar da motar ba!
4.Me game da Kulawa da Gyara?
An tsara injin mu don zama mai sauƙi! Hakanan, ƙirar hannu biyu tana da fa'idodi masu yawa kamar tsaftace mota da sauri tare da ƙarancin wucewa. Injiniyoyi fiye da kima, injunan da ba a dogara da su ba da masu rarraba su sun kashe ma'aikata dubunnan daloli a cikin raguwar lokaci. Yawancin lokaci garantin su ya zama mara amfani saboda ba za su iya kasancewa a kan lokaci ba da/ko ɗaukar duk sassan 'al'ada' da ake buƙata don yin gyare-gyare. Yawancin raguwa suna fassara zuwa kwanakin tallace-tallace da suka ɓace da abokan ciniki suna neman ƙarin amintattun hanyoyin. Babu wani abu mafi muni ga gidan mai, wanda ya riga ya yi aiki a kan siraran reza, don a sake wanke mota akai-akai. Babu shakka, ingantacciyar na'ura mai sauƙi, ta hanyar 'tsara' za ta rage raguwar lokaci sosai. Mun cim ma wannan manufa cikin nasara. Mai sauƙi, idan ba za ku iya gyara shi ba, inna za ta iya!
5.Menene babban bambance-bambance tsakanin wankin CBK da sauran masu ba da taɓawa?
1) Farashin, Farashi da Farashi! Farashin mu na yau da kullun shine 20 zuwa 30% ko sama da haka (ba typo ba) ƙasa da sauran injina.
2) Gina kan gado na ƙirar ƙira da ayyuka, CBK Wash Solution yana jagorantar hanya a cikin Kayan aiki, Kayan aiki, da Ayyuka. Samfuran mu za su goyi bayan ku kowane mataki na hanya, daga mafi ƙarancin dacewa zuwa cikakkiyar ikon ikon amfani da sunan kamfani.,
3) Super sauki gyare-gyare da kuma mafi kyaun lokacin wankewa a cikin masana'antu. Mun zayyana sauran bambance-bambancen da yawa akan shafin 'Features' na mu. Hakanan, zaku iya bambanta da kanku ta hanyar kallon yawancin shirye-shiryen bidiyo. Wakilin wankin Cbk zai yi cikakken bayani idan aka ba shi dama
6.Yaya game da wuraren aikace-aikacen injin wankin motar mu?
Haɗa tsaftace motocin gida, tsabtace babura, motocin likitanci waɗanda ke buƙatar kashe cuta da tsaftacewa, tsaftace manyan hanyoyin jirgin ƙasa masu sauri, hanyoyin jirgin ƙasa, da manyan motoci, da sauransu.