abinci mai gina jiki
  • waya+86 155 8425 2872
  • Tuntube Mu Yanzu

    Karuwar Abokan Ciniki na Afirka

    Duk da ƙalubalen da ake fuskanta a fannin cinikin ƙasashen waje a wannan shekarar, CBK ta sami tambayoyi da dama daga abokan cinikin Afirka. Yana da kyau a lura cewa duk da cewa GDP na kowace ƙasa na ƙasashen Afirka yana da ƙarancin yawa, wannan kuma yana nuna babban bambancin arziki. Ƙungiyarmu ta himmatu wajen yi wa kowane abokin cinikin Afirka hidima da aminci da himma, tana ƙoƙarin samar da mafi kyawun sabis.

    Aiki tukuru yana da amfani. Wani abokin ciniki ɗan Najeriya ya kammala yarjejeniyar sayen na'urar CBK308 ta hanyar biyan kuɗin farko, ko da ba tare da ainihin wurin ba. Wannan abokin ciniki ya haɗu da rumfarmu a wani baje kolin ikon mallaka a Amurka, ya san na'urorinmu, kuma ya yanke shawarar yin siyan. Sun yi mamakin ƙwarewar fasaha mai kyau, fasahar zamani, kyakkyawan aiki, da kuma kulawar da injinanmu ke bayarwa.

    Baya ga Najeriya, adadin abokan cinikin Afirka da ke shiga cikin hanyar sadarwarmu ta wakilai yana ƙaruwa. Musamman ma, abokan ciniki daga Afirka ta Kudu suna nuna sha'awa saboda fa'idodin jigilar kaya a duk faɗin nahiyar Afirka. Ƙarin abokan ciniki suna shirin mayar da filayensu zuwa wuraren wanke motoci. Muna fatan nan ba da jimawa ba, injunan mu za su yi tushe a sassa daban-daban na nahiyar Afirka kuma za su yi maraba da ƙarin damammaki.


    Lokacin Saƙo: Yuli-18-2023