A yau, taron farko na ƙungiyar Densen ya cimma nasara cikin nasara a zagaye na biyu na gasar.
Da farko, dukkan ma'aikatan sun yi wani abu don ƙarfafa fagen. Ba wai kawai mu ƙungiyar aiki ce mai ƙwarewa ba, har ma mu duka matasa ne masu himma da kirkire-kirkire. Kamar samfuranmu. Mun fahimci cewa injin wankin mota mara taɓawa ya sami karbuwa a cikin 'yan shekarun nan. Kuma muna godiya da cewa ƙarin abokan ciniki suna sha'awar bincika fa'idodin wannan kasuwancin mai ƙirƙira da riba ta hanyar kyakkyawan sabis na tallafawa abokan ciniki.
Na gaba, Echo Huang a matsayinsa na Shugaba na ƙungiyar Densen ya aika da kyaututtuka ga ma'aikatan da suka sami sakamako mai kyau. Kuma ya ƙarfafa mu mu sami albashi mai kyau da kuma fahimtar darajar aiki.
A ƙarshen taron, Echo Huang ya yi jawabi mai ma'ana da bege ga dukkanmu. A ƙarshe, ci gaba da haɓaka ƙwarewarmu ta ƙwararru, koyo daga kurakurai, da kuma kasancewa kan gaba a fannin ilimin da ke tattare da masana'antar wanke motoci marasa taɓawa zai samar da mafi kyawun sabis da samfura ga abokan cinikinmu.
CBK wani ɓangare ne na ƙungiyar Densen, muna da tarihi da gogewa sama da shekaru 20 a China. A yanzu haka, muna da masu rarrabawa sama da 60 a duk faɗin duniya kuma adadin yana ci gaba da ƙaruwa. A matsayinmu na ƙungiyar ma'aikata mafi kyau, mun yi alƙawarin cewa za mu kasance masu juriya, haƙuri, da tausayi, don gina aminci da kuma cimma nasara, kuma mafi kyawun sabis ga abokan cinikinmu ta hanyar duk ƙoƙarinmu.
Lokacin Saƙo: Afrilu-07-2023