CBKWash Washing Systems yana ɗaya daga cikin jagororin duniya a tsarin wankin manyan motoci

CBKWash Washing Systems yana ɗaya daga cikin shugabannin duniya a tsarin wankin manyan motoci tare da ƙwarewa na musamman a cikin manyan motoci da masu wankin bas.

Tashar jiragen ruwa na kamfanin ku suna bayyana tsarin gudanarwar kamfanin ku gaba ɗaya da kuma hoton alamar ku. Kuna buƙatar tsaftace abin hawan ku. Duk da yake akwai hanyoyi da yawa don yin hakan, hanya mafi kyau ita ce samun na'urar wanke motar bas / manyan motoci a cikin gida ta yadda za a tsaftace abin hawa akai-akai. Wannan yana kawar da buƙatar jira a layi, kuma da zaran an sami alamar kura a kan abin hawa, za a iya wanke shi.

CBKWash Washing Systems yana da cikakken kewayon kayan aikin wankin mota, saboda haka zaku iya zaɓar kayan aikin da suka dace da girman rundunar ku. Muna da kayan aiki don kowane nau'in abin hawa:

Tirelar Semi-trailer/Tarakta
Bas makaranta
Motocin shiga tsakani
Motocin birni
RV
Jirgin isarwa


Lokacin aikawa: Mayu-26-2023