Abincin
  • waya+86 186 730 7886
  • Tuntube mu yanzu

    Guji kurakurai da yawa don wanke mota bayan dusar ƙanƙara

    Daraja da yawa sun yi watsi da tsabtatawa da kulawa don motar bayan dusar ƙanƙara. Tabbas, wanka bayan dusar ƙanƙara na iya zama maras muhimmanci, amma wanke motoci na yau da kullun bayan dusar ƙanƙara na iya samar da kariya ga motoci.

    1 1

    Ta hanyar bincike, ana gano cewa masu mallakar motocin suna da ilimin rashin fahimta game da wanke mota bayan dusar ƙanƙara:

    1. Wanke tare da ruwan zafi bayan dusar ƙanƙara.

    Wasu masu mallaka da kansu bayan wanke ruwa mai zafi, masana kula da mota sun ba da damar zana zane, da kuma canjin ruwan sanyi sun lalace a cikin ruwan zafi. Karka yi amfani da wanke ruwan sanyi bayan dusar ƙanƙara kai tsaye, musamman bayan injin injin din zai iya haifar da saurin sanyi. A wannan madaidaiciyar hanyar wanki shine don ƙaddamar da motar don buɗe tsarin mai harkar mota, sannan ku yi amfani da tsabtatawa na dumi. Bayan kunnawa ƙofar ya kamata ya kasance buɗe wa sinadan ruwa na bushe, yana hana ƙofar a cikin ruwan 'ya daskarewa. Kada ku canza windows na daskarewa, musamman windows lantarki.

     

    2. Kada ku wanke kashin mota bayan dusar ƙanƙara.
    Wani lokacin dusar ƙanƙara na kwanaki da yawa, wasu masu, wasu masu ba su da kayan wanka har sai motar Wanke, amma gano cewa fenti har yanzu kamar yadda kafin akwai m. Kungiyoyin kula da mota sun ce, bayan wankewar dusar ƙanƙara ya kamata a ɗan lokaci, ko da sama ta nuna zai narke 'yan kwanaki masu zuwa, kuma kada ku ja ba a wanke. Muddin dusar ƙanƙara, dole ne ya tashi nan da nan da ruwa zuwa dusar ƙanƙara. Tsarin Snow yana ɗauke da lalacewa, ko itace, Chassis har yanzu tayoyin ne, ƙafafun, ɗaukar hoto mai dusar ƙanƙara zai haifar da lalacewa.

     

    3. Karka canza ruwa don wanke motar
    Mafi yawan masu mallakar suna sane, nan da nan bayan wanke motar dusar ƙanƙara zata taka kyakkyawan kariya. Amma mafi muni shi ne abin da ke wanke fenti. Saboda waɗannan masu galibi suna guga na ruwa, suna riƙe motar jirgin ruwa. A wanke motar ba zai yiwu ba, amma mutane da yawa ba daidai ba bambance-bambance ne, kawai lokacin da wasu masu ke da guga na ruwa sai a wanke motar, akai-akai haifar da alamar satar. Haka kuma, ba za a iya wanke shi da ruwa kawai Salinity Salinity da abubuwan alkaline. Kwararrun masana mota sun ba da shawarar cewa mafi kyawun kayan aikin kwararru da tsarkakakkiyar kayan girke-girke, musamman tsabtace goga zai sap a cikin sludne goge sosai.

    4. Tsaftacewa ba tare da anti-tsatsa ba
    Wasu masu yin tunani, nan da nan bayan dusar ƙanƙara zuwa motar bas ɗin da aka wanke Mota, kuma ba za ta iya sanin dalilin da yasa aka lalata chassis ɗin motar ba. Masana na Motoci Masu Bayyana, injin wanki yana zuwa tare da kayan aikin cassis, jet na ruwa da aka wanke a ƙarshen tsaftacewa sosai. Don haka, chassis zai bayyana daɗaɗɗen ɓangaren ƙarfe mai ƙima. Zai hanzarta tsoratar da chassis bayan lalacewa, da kuma wahalar magani. Don haka bayan ƙofullan ya rusa tare da injin wanki ya kamata a bushe dawakai tun kafin tsintsiyar ma'aikatan ƙwararru Chassis Rust. Wanda ya ƙunshi wakili na anti-lalata, tsatsa na tsawa, iska mai laushi da kuma samun iska mai laushi don tsayayya da feshin gishiri kuma suna da tasiri na musamman.


    Lokaci: Apr-29-2021